พรีเซ็นเตอร์คนใหม่ของมิสทีน คิม มยอง มุค เทอคือใครกันแน่

0 30
ไม่ได้มีเจตนาจะโจมตีนะคะ แค่สงสัยว่า พรีเซ็นเตอร์ โลชั้นบีบทาตัว ของมิสทีน ที่บอกว่า เทอคือ คิม มยอง มุค ดารายอดนิยมของเกาหลี( ในใบปลิวเขียนว่าอย่างนั้น) หน้าเทอแลดูคุ้นๆนะ เหมือนคุณเก๋ รุ่งนภา ที่โฆษรา โยเกิร์ต ดัชชี่ เมื่อหลายปีมาแล้วรึป่าวคะ หรือแค่คนหน้าเหมือน แต่ถ้าเป็นคนเดียวกันก็น่าสงสารคุณเก๋นะคะ เทอก็มีชื่อเสียงพอสมควร ไหงไม่ใช้ชื่อเทอล่ะคะ ไมใช้ชื่อเกาหลี แม่เราบอกว่า เวลาบอกว่าของชิ้นนี้มาจากเกาหลี หรือ พิมพ์ฉลากว่า made in korea แสดงว่าของชิ้นนั้นมันดีหรอ แม่บอกว่าตั้งแต่สมัยก่อนเสื้อผ้าถ้าแม่ค้าบอกว่าผ้าเกาหลี แสดงว่ามันสมกับราคาที่แพงแล้ว
ปล. แค่สงสัยค่ะ ถ้าคนละคนก้อขออภัยด้วยค่ะ แล้วใครรุจัก คิม มยอง มุค ช่วยบอกหน่อยค่ะ ว่า เทอเป็นใคร เราไม่รุจักจริงๆ

ช่ายป่าวอ่ะ

plechari

plechari

ผมดำละ

FULL PROFILE