กระเป๋าแบรนด์ไหนราคาไม่เกิน 2000

ยังเป็น นักศึกษาอยู่ค่ะ อยากได้กระเป๋าแบรนด์ราคาไม่เกิน 2000 ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ใช้โนเนมมาเยอะแล้วมันไม่ทน เจ็บไหล่ด้วยค่ะ แต่ก็งบมีไม่เยอะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ ^^

LC ไหมคะ เพิ่มอีกประมาณ 1 พันนะ ถ้าสั่งหิ้วเอาในเน็ต

หรือถ้าอยากใช้เฉพาะวันไปเรียน Harrods ไหมะ ไม่รุเขียนถุกป้ะ

ซื้อเอาในเวปดีกว่า ได้แบรนด์ดีๆและถูก KIPLING ก็ได้คะ

ปล ดูเวปที่น่าเชื่อถือนะคะ

เราก็ ปี 1 ใช้ LC   BONIA    แล้วก็ FLYNOW ทนและถึก ทั้ง 3 ใบ

FLYNOW ประมาณเท่าไหร่อ่ะคะ

ฟลายนาว หมื่นกว่า ประมาณนั้นมั้ย ไม่แน่ใจ อะ
Flynow ใช่แบรนด์เดียวกับ FN ป่ะคะ
 ฟลายนาว ราคาหลักพันค่ะ ไม่ถึงหมื่น (เป็นแบรนด์ไทย) รอตอนเซลล์ก็จะถูกหน่อยค่ะ
ขอบคุณนะคะ ก็ตกใจหมดนึกว่าเป็นหมื่นเชียวหรอ วันนั้นเห็น 2 พันกว่าๆ

แต่ไม่แน่ใจว่า FN ก็คือ Fly now ใช่รึป่าว

elleค่ะ
เคยซื้อที่โรบินสัน
ราคาไม่แพงเป็นช็อปอ่ะค่ะในเซนทรัลน่าจะมีแบรนนี้นะค่ะไม่แน่ใจ
เคยใช้ทั้งกระเป๋ารองเท้าราคาไม่แพงมาก
เลือกดีๆไม่เกินงบแน่นอนค่ะ
แถมสวยด้วย
FN ด้วยคนค่า
จาคอฟ ค่ะ
ลองเข้าไปดูในเวปsiambrandname.com สีคะ มีของแท้มือสองที่เจ้าของขายเองบางทีอาจได้ LV หรือ Gucci ราคาถูกๆค่ะ ก้อได้ค่ะ มีเยอะมากมายค่อยๆเลือกค่ะ
FN เราซื้อตอนเซลล์งานกาชาด  700 บาทคะ
FN ลดเยอะและบ่อยด้วย
โรงเกลือดิ เพียบๆ สวยไม่แพ้ของแบนเนมเลยอ่ะ คุ้มสุดๆ ดูไม่ค่อยออกหรอก 2000 อาจจะได้เป็น สองใบ อิอิ เบี้ยน้อยหอยน้อยเหมือนกัน

FLYNOW ไม่ถึงหมื่นนะคะ รุ่นใหม่ล่าสุดอะ ที่ซื้อ แค่ 4พัน  - -*

กระเป๋า ตังประมาณ 1800 เข้าชุด ไม่ถ่ายรูปมาเห่ออะ

เราใช้ของ TREND อ่ะค่ะ เครือเดียวกะ St.james เป็นแบรนด์ในไทยล่ะ

คุณภาพดีมากเลยน้า เราชอบ
KLOSET ค่ะ ลองเลือกดูค่ะ ถ้าเกิน ก็เกินไม่มากนัก น่ารักๆ ดีชอบๆ
แวะมาเชียร์ kloset อีก 1 เสียง ค่ะ ถ้าเป็นตระกูล etcetera ราคาไม่ถึงพันก็มีจ้า
สวยด้วยนะ ตอนนี้เราใช้แบบลาย pixel อ่าค่ะ  :)
 แนะนำโคเซทด้วยค่ะ ๕๕ 
ก้ใช้อยู่ลายสวย มีหลายทรง

ของ Guess ก้อโอนะคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น