แบบทรงผม เยอะมากกกกกกกกกก สั้น-ยาว มีหมด

เหตุเกิดจากนอนไม่หลับ กระทู้นี้เลยงอก ออกมา T^T
พอดีนั่งดูแบบทรงผมเรื่อยๆ เอามา ให้เพื่อนในจีบันดูมั้งดีกว่า
สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ

เริ่มที่ผมสั้นก่อน
ทรงนี้ตัดแล้วเก๋มากกกกกกกกได้ทั้งลุคสาวห้าวและสาวเปรี้ยว
ยิ่งทาลิปสีแดงไม่เกิดให้มันรู้ไป!!!

ทรงผมสั้นดัดอ่อนๆทั้งหัวแบบนี้ดูเป็นสาวขี้เล่น เน๊อะ น่ารักสดใส

สีผมสวยอ่ะ อยากได้สีแบบนี้บ้าง

ทรงบ๊อบนักเรียน ใครๆตัดหน้าก็ดูเด็กลง  คอนเฟิม!!!
ใครสนใจเอาแบบไปตัดแอ๊บเด็กก็ได้น๊า

ช่วงนี้บ๊อบสั้นติ่งหูมาแรงจริงๆ
จะแนวจะเนิดร์คงอยู่ที่แต่งหน้าแหละ 
ทรงนี้ยังไงใจก็ไม่กล้าพออยู่ดี

มาต่อกระทู้ด้านล่าง นะคะ

Topic Details

ผมทรงนี้ท่านได้แต่ใดมา...?

• รายละเอียดของร้านที่ไปทำ
    (เบอร์โทร+สถานที่) -

สิ่งที่ไปทำมา

• รวมเสียทรัพย์โดยประมาณ -

Hair Care

• แชมพู -
  • ครีมนวดผม -
  • ทรีทเม้นท์ -
  • Mask -
  • อื่นๆ -

DIY ทำผมเอง

• อุปกรณ์ -
  • ผลิตภัณฑ์จัดทรง -

บ๊อบติ่งหูอีกทรง เรียกว่าทรงเห็ดดีมั้ยนะ

บ๊อบแอ๊บแบ๊ว หน้านางแบบ น่ารักมากเลยอ่ะ
ดัดผมงอเข้าหาหน้า ช่วยบังหน้าบานหน้าจะดูเล็ก

ทรงนี้ดู SEXY เน๊อะเพราะปกติทรงบ๊อบจะดูเด็กๆแบ๊วๆ

เปลี่ยนจากบ๊อบมาเป็นแบบซอยบ้างดูดีไปอีกแบบ

ทรงบ๊อบยาวมาหน่อยสำหรับคนใจไม่กล้าพอจะตัดสั้น

ผมซอยอีกทรง

อยากทำทรงนี้อ่ะ แต่ทำยังไงให้พองใครรู้ช่วยบอกที

บ๊อบสั้นแสกกลาง เห็นแล้วนึกถึงสมัยอยู่ประถมจัง

ทรงนี้เด่นที่สีผม แดงสะใจมากกกกกกก

รวมบ๊อบ ค่ะ  ทรงนี้ดัดงุ้มใหญ่สวยยยมากๆ

ตัดหน้าม้าตรงก็เข้ากับผมบ๊อบอัพหน้าเด็กขึ้นได้อีกก

ผมบ๊อบแบบสไลด์ปลายก็ดูแปลกตาดี

สไลด์ทั้งหัวเวลาเชทผมจะทำให้ผมพองง่ายขึ้น

ทรงนี้สำหรับสาวมั่น สั้นได้ใจไปเลย

สองแบบนี้ ก็สวยย 

ทรงสั้นหมดแล้ว ไว้มาต่อผมยาวปานกลาง - ยาวมาก พรุ่งนี้ค่ะ ( ง่วงงงอ่ะ )
รอชมค่ะ สวยๆทั้งนั้นเลยนะค่ะเนี่ยะ เยอะจริงๆด้วย

กำลังอยากเปลี่ยนทรงผมอยู่พอดี รอชมข๊ะ ^^

พอดีผมสั้นอยู่ด้วย
ได้แบบทรงผมเยอะเลยจ้า
ขอบคุณมากน้า

ไอเดียเข้าทางเราเลย ทั้งทรงทั้งสีผม

เห็น ละ อยากผมสั้น อีกครั้ง

เมื่อก่อนเราก็บ๊อบค้ะ 555555555555
ตัดเป็นคนแรกๆของโรงเรียนเป็นทรง
หน้ายาว หลังสั้นแต่ตรงคะ ไม่ได้สไลท์
แต่เพราะเราไหล่กล้างด้วย + มีคนเริ่มตัด

ต่อผมเลยคะ 5555555 . เพราะเราหน้ารูปไข่ทรงอไลก็ได้ค้ะ
อยากไห้ผู้หญิงมั่นใจน้ะคะ อิ้อิ้

รอดูทรงยาวๆ บ้างค่ะ อยากเปลี่ยนลุ๊ค เฮ้อ กลุ้ม จะ ดัด หรือ ตัด ดี วุ้วๆ กลุ้มใจ

ว่าจะโพสผมยาวแต่แบบผมสั้นมันเยอะจริงๆ ทรงนี้น่ารักมากกกกกก
ใครทำทรงนี้ได้นึกว่าสาวยุ่นเอง 
ผมสั้นบ๊อบดัดอ่อนๆ แบบมีวอลลุ่ม

ทรงนี้ก็แปร้น สวยมากกก ที่ญี่ปุ่นเทคนิคดัด ผมเค้าเริ่ดเน๊อะ

เปลี่ยนบ๊อบธรรดา มาม้วนให้ปลายเข้าทำให้ผมดูพองนิดหน่อย  มีวอลลุ่ม

ทรงสั้นสุดท้ายละจ้า าา   
มาต่อผมยาววว กันเล้ยยย 

มาที่ทรงยาว ประบ่ากันบ้าง ยาวมาอีกนิ๊ดดด ทรงนี้เก๋อ่ะ ชอบบบบบบ

สาวหวานไม่น่าพลาดทรงนี้นะคะ ดูเป็นเจ้าหญิงน่าทะนุถนอม อิอิ

ม้วนผมด้วยแกนใหญ่ เป็นรูปตัว C ตรงปลายผมจะดูพริ้วๆ
เห็น สาวญี่ปุ่นเค้าฮิตทรงนี้มากกกกกกก  แต่ปลายผมของแต่ละคนจะพริ้วแบบใหน
คงอยู่ที่ผมเดิมสไลด์มาแบบใหนเน๊อะ

ดัด หยิกเป็นตัว S เส้นเล็ก ถี่ๆแบบนี้ ผมไม่พองให้มันรู้ไป ทรงน่ารักกก อ่ะ

ทรงนี้ไม่รู้จะสั้นจะยาวดี แต่ถ้าใครจะไปดัด ผมคงต้องยาวกว่าบ่ามาพอสมควรล่ะ
ลอนเล็ก ตัว S ปลายงุ้มอีก  สวยลงตัววว มากก 

เห็นผู้หญิง เวลาไม่กล้าตัดสั้นก็จะตัดออกมายาวประมาณนี้
ก็น่ารักไปอีกแบบ ดูเป็นสาวหวานน  ส่วนความแตกต่างของทรงผมอยู่ที่วิธีการดัด ผม สาวๆว่ามั้ย ??
ม้วนแบบ นี้เคยพยายาม มาหลายครั้งก็ไม่ประสบความสำเร็จ แง้ ~ มันทำไงอ่ะ  

ผมยาวประมาณบ่า เหมือนเค้าจะตัดตรงเน๊อะ พอดัดเส้นเล็กแล้วผมก็เลยดูเยอะด้วย

ทรงนี้สไลด์ปลายให้ไล่ๆกันแล้ว ม้วนแบบงุ้มดูมีมิติดีจัง

หน้าม้าตรง แล้วดัดผม ก็ทำให้หน้าดูเล็กลงได้เน๊อะ

ทรงนี้เอามาเพราะนางแบบน่ารัก อิอิ
 ขอตัวไปทำธุระก่อนจ้า แบบผมยังเหลือเยอะมากกก 
ใครอยากได้ทรงผู้ชาย รีเควส มาได้นะคะ เดี๋ยวไปสรรหามาให้ 
ขอบคุณมากๆนะคะอยากตัดอ่า แต่กลัวไม่เข้ากับหน้า^^
รอดูๆๆ อยากดูทรงแต่งไปงานจัง อิอิ
รูปที่2สีสวยจังค่ะ
 ขอบคุณมากค่ะ น่ารักทุกทรงเลย

เพิ่งตัดผมสั้นเมื่อวันศุกร์เอง แอบคล้ายทรงในเนี้ยแหละจ้า

เยอะจัง สวยสวยทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากค่ะ ^^

มาต่อกันที่สาวผมยาวค่ะ

ทรงสาวเซอ สวยอ่ะ นางแบบหน้างามสุดๆ

ผมยาวเวลาตัดหน้าม้าตรงแล้วกูเซ็กซี่จัง

ผมยาวดัดฟูแล้วดูเก๋มากๆ

ผมยาวแสกกลางเพิ่มความเป็นผู้ใหญ่ แต่หน้าไม่แก่นะ เพราะมีผมดัด พริ้วๆ
ทำให้ดูสมวัย ดี

สีผมจิ๊ดมากกก ทำให้หน้าดูสว่างสุดๆ
ยาวขนาดนี้จะต้องยาย้อมผมใช้กี่กล่องเนี๊ยะ

ทรงนี้น่ารักดีเน๊อะ
มวยผมยาวววว แปลกดีๆ 

รวมผมเปียค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น