เห่อ : ❤ ช้อปสำเพ็งมาค๊าาา ❤
Pat.rich2241 สวัสดีค๊า เพื่อน ๆ พี่ ๆ จีบันทุกคนคะ
วันนี้เเพทไปสำเพ็งกับคุณเเม่มาคะ ไม่เคยไปเลย ครั้งนี้ครั้งเเรกเลยยย
ก็เลยจะขอมาเห่อ เห๊อ เห่อออ สักหน่อยคะ
555
ยังไงไปชมกันเลยค๊า ของดีราคาถู๊ก ถูกก
ยังไงไปชมกันเลยค๊า ของดีราคาถู๊ก ถูกก
อันนี้เป็นของที่ซื้อก่อนจะกลับ เดินผ่าน ๆ เห็นก็เลยซื้อมาคะ
- UnBra ราคา 180 บาทคะ (เคยเห็นในเว็บขาย 350 น่ะ)
- ขนตาปลอม คู่ละ 10 บาทค่ะ
- เล็บปลอม ถูกมากกกกก 60 บาท มี 24 เล็บคะ จัดมาสองอัน
- จุกกันฝุ่น 30 บาท ราคาปลีกนะคะ
เเต๊น เเตนนน .. มาถึงของสุดรักกกก
น่ารัก แถมถูกใจมาก ๆ ราคาคุ้ม ๆๆๆ อิอิ
นาน ๆ มาที จัดมาเลยคะ กริ๊ด ๆๆๆๆ
นาฬิกา กริ๊ดดด สวยมากกก
ชอบอันขวาสุด
ราคาส่ง 3 ชิ้น/ 12 ชิ้น (ถูกมากเวอร์คะ ถูกกว่า 3 ชิ้น ประมาณ ชิ้นละ 50 บาทได้)
แพทเอามาใส่เอง จัดมาเเค่ 2 ของคุณเเม่ 1 คะ ชอบมากกกก
ราคา ทั้งหมด 540 บาทคะ 3 ชิ้นนี้ แพงอันขวาสุด
ราคาส่ง 3 ชิ้น/ 12 ชิ้น (ถูกมากเวอร์คะ ถูกกว่า 3 ชิ้น ประมาณ ชิ้นละ 50 บาทได้)
แพทเอามาใส่เอง จัดมาเเค่ 2 ของคุณเเม่ 1 คะ ชอบมากกกก
ราคา ทั้งหมด 540 บาทคะ 3 ชิ้นนี้ แพงอันขวาสุด
กริ๊ดอีกที กับตุ้มหู
10 บาทเท่านั้น ส่ง 12 ชิ้นคะ
จัดมาเยอะ ๆๆๆ 5555
ขนนกเบา ๆ บาง ๆ ฮ่าา ๆๆๆๆ แบบไม่อะไรมากคะ
คู่ละ 5 บาท
กริ๊ด พี่ฮูกกกกก
10 บาท ไม่ซื้อไม่ได้เเล้ว
ต่อมาเป็นเเหวนค่ะ ^^
ราคา 85 บาทจ๊าาาา จัดมาเบา ๆ 4 วงคะ
สร้อย 45 - 55 บาทคะ
ผ้าพันคอ ผืนเล็ก ๆ 5 ผืน 100 บาทเจ้าา
มากริ๊ดต่อด้วยยย ที่ติดผมมม
บอกเลยว่าที่ติดผมขาดไม่ได้จริง ๆ คะ ชอบมาก ๆ
แต่ไปคราวนี้ไม่คอยได้ซื้อเยอะเท่าไหร่ เพราะมีเยอะมาก ๆ เเล้ว
จัดมาเเต่พวกที่รัด ประมาณนี้คะ สีสวยมากกก
มองไกล ๆ ไม่ชัด มาใกล้ ๆ ดีกว่าเน้อะ
อันนี้เรียนร้อยหน่อย ใส่ไปเรียนเวลาเเต่งชุดคณะคะ ^^
ราคาปลีก 180 ส่ง 60 คะ แพทซื้อส่งเน้ออ
สีสวยมาก เทาดำ ๆ ชอบที่มีตัดขอบที่สุ๊ดดด
เซตนี้ราคาส่ง ชิ้นละ 60 คะ
อันนี้ 3 อันร้อย คะ ของคุณเเม่จ้า
น่ารักมั้ยค๊า มีขน ๆ ด้วย ฮิฮิ่
สวย ๆ เรียบ ๆ 60 บาทจ้าาาา
มาต่ากันด้วยที่คาดผมน่ารัก ๆๆๆๆ มากกกกกกกก
อันนี้จากร้าน GIFZY ค๊า 19 บาทน้าาา
อันนี้ 120 คะ จัดมาเพราะน่ารักดี อิอิ
150 บาทจ้าอันนี้ ซื้ออันสุดท้าย วินาทีสุดท้ายเลยนี่ 555
140 หรือ 120 ไม่เเน่ใจ เเต่น่ารักนะเรียบ ๆ
ชอบอันนี้สุด ๆ สีเบา ๆๆ 140 บาทคะ
อันนี้เเพงสุด 190 บาท แต่ก็โอเคสวยใช้ได้จ้าา เยอะดี
หวานแหวว กริ๊ดดด
140 หรือ 160 ไม่เเน่ใจ จ้า
อันนี้ของ GIFZY คะ 19 บาททั้งร้านน้าาา
อันนี้ เป็นกิ๊บบบบ แล้วก็เเหวนติดมาด้วยคะ ^^
เชอร์รี่ 20 บาททุกอันคะ
ส่วนกิ๊บวิ้ง ๆ คู่ละ 35-45 บาทคะ ถูกมากกกได้ทั้งสองอันเลย
สุดท้ายจบด้วยผ้าเช็ดหน้า 4 ผืน 100 บาท
สีขาวปักดอก ๆ แพ็กละ 200 และ ผื่นขาวที่มีอันเดียว 49 บาทคะ
ยังไงเพื่อน ๆ ก็ลองเเวะไปช้อปที่สำเพ็งกันบ้างนะคะ ของดี ๆ เเละถูกเยอะคะ
แต่คนเยอะ เเนะนำให้ไปเช้าหย่อยคะ แพทไปประมาร 9 โมงคะ พอเที่ยงคนเริ่มเยอะน้า :D
ขอบคุณทุกคนที่ติดตามชมนะคะ ^^
จุ้บบบ
Discussion (41)
ซื้อในซอยเลยคะเดินๆก้เจอเป็นแผงตั้งขายนะคะ ^^
ซอยที่ซื้อของทั้งหมดนี่ ซอยวานิช1 คะ :))) มี 2 ฝั่งน้าาา