===How to===...ทำเล็บกันเถอะ ----"pink leopard"
pad-pad21 สวัสดีค่าา...เพื่อนๆๆชาวจีบันทุนโคนนน
รีวิวเล็บอันนี้ของปัด อัญมณีกุ๊กกิ๊กเยอะมากมาย
เพราะเพิ่งไปช๊อปที่สำเพ็งมาค่ะ
หมดไปแต่กับเล็บ.......
ต่อไปคงจะได้กินเล็บแทนข้าวแน่ๆ.....TT_TT
ไม่เป็นไรค่ะ.....ไรก้อช่าง..ขอเล็บงามไว้ก้อนนนนน
555555
ก่อนจะเพ้อเจ้อไปกว่านี้..
ไปทำเล็บกานดีกว่าาาโน๊ะ
รีวิวเล็บอันนี้ของปัด อัญมณีกุ๊กกิ๊กเยอะมากมาย
เพราะเพิ่งไปช๊อปที่สำเพ็งมาค่ะ
หมดไปแต่กับเล็บ.......
ต่อไปคงจะได้กินเล็บแทนข้าวแน่ๆ.....TT_TT
ไม่เป็นไรค่ะ.....ไรก้อช่าง..ขอเล็บงามไว้ก้อนนนนน
555555
ก่อนจะเพ้อเจ้อไปกว่านี้..
ไปทำเล็บกานดีกว่าาาโน๊ะ
Discussion (21)
Mu_Dum~Kae~-----
1.เล็บปลอม---ห่อนึง 150 อ่ะคะ...เยอะมากก..ใช้มา 2 เดือนแล้วเปลี่ยนลายทุกอาทิตย์ ทำให้เพื่อนอีกยังไม่หมดเลยย
2.กาวติดเล็บ ----ก้อ 150 หลอดสีน้ำเงินๆ ห่อนึง มี 5 หลอด ถ้าจำไม่ผิดนะคะ
3.ยาทาเล็บ---นี่แล้วแต่เลยยย....แต่ชชอบใช้อีทูดี้สกินฟู๊ดนะคะ....คือของถูกก้อพอทาได้ ไม่ซี แต่พอลองใช้พวกนี้มันเริ่ดกว่ามั่กมากค่ะ...สีไม่หมองเลย ทารอบเดียวเด้งเลยค่ะ
4.เพชร--มีหลายราคามั่กมากก...แล้วแต่ขนาดเลยค่ะ....ของที่เราชอบใช้เป็นแบบถุกสุดอ่ะค่ะ...มันจะขายเป็นแผงๆเหมือนของเล่นเด้กตามร้านชำอ่ะคะ แผง ละ 100 ได้เพชรมา อลังการทีเดียว....แต่เราก้อมีซื้อกากเพชรวิบัวบมาแซม บ้าง เม็ดใหญ่ๆห่อนึงมีประมาน 30 เม้ดมั้งค่ะ 35 บาท..............เคยซื้อเพชรชวาลอฟสกี้(เค้าเรียกยังงั้นอ่ะค่ะ)
12 เม็ด 100 บาท.....หลุดหายทีอยากจะกร๊ดดด 555
-------------- เรากะว่าจะไปเรียนอ่ะคะ....นี่ก้อซื้อมาลองทำเล่นๆดูก่อน..ไว้เก่งๆค่อยไปหาของดีๆมาเล่น----------
หวังว่าคงช่วยได้นะคะ....น้ำเยอะไม่หน่อยเนื้อหาไม่ค่อยมี.....ช่างเม้าไปหน่อยง่าา...
หุหุ
ขอบคุนทุกคอมเม้นน้าาาค้าาา...รักทุกโคนน
1.เล็บปลอม---ห่อนึง 150 อ่ะคะ...เยอะมากก..ใช้มา 2 เดือนแล้วเปลี่ยนลายทุกอาทิตย์ ทำให้เพื่อนอีกยังไม่หมดเลยย
2.กาวติดเล็บ ----ก้อ 150 หลอดสีน้ำเงินๆ ห่อนึง มี 5 หลอด ถ้าจำไม่ผิดนะคะ
3.ยาทาเล็บ---นี่แล้วแต่เลยยย....แต่ชชอบใช้อีทูดี้สกินฟู๊ดนะคะ....คือของถูกก้อพอทาได้ ไม่ซี แต่พอลองใช้พวกนี้มันเริ่ดกว่ามั่กมากค่ะ...สีไม่หมองเลย ทารอบเดียวเด้งเลยค่ะ
4.เพชร--มีหลายราคามั่กมากก...แล้วแต่ขนาดเลยค่ะ....ของที่เราชอบใช้เป็นแบบถุกสุดอ่ะค่ะ...มันจะขายเป็นแผงๆเหมือนของเล่นเด้กตามร้านชำอ่ะคะ แผง ละ 100 ได้เพชรมา อลังการทีเดียว....แต่เราก้อมีซื้อกากเพชรวิบัวบมาแซม บ้าง เม็ดใหญ่ๆห่อนึงมีประมาน 30 เม้ดมั้งค่ะ 35 บาท..............เคยซื้อเพชรชวาลอฟสกี้(เค้าเรียกยังงั้นอ่ะค่ะ)
12 เม็ด 100 บาท.....หลุดหายทีอยากจะกร๊ดดด 555
-------------- เรากะว่าจะไปเรียนอ่ะคะ....นี่ก้อซื้อมาลองทำเล่นๆดูก่อน..ไว้เก่งๆค่อยไปหาของดีๆมาเล่น----------
หวังว่าคงช่วยได้นะคะ....น้ำเยอะไม่หน่อยเนื้อหาไม่ค่อยมี.....ช่างเม้าไปหน่อยง่าา...
หุหุ
ขอบคุนทุกคอมเม้นน้าาาค้าาา...รักทุกโคนน
ชอบมากก
พี่คะ อยากรู้รายละเีอียราคาจัีงคะ
1.เล็บปลอม
2.กาวติดเล็บ
3.สีทาเล๊บ
4.เม็ดเพชรสวยๆคะ
เผื่อจะได้ประมาณงบทำเล็บถุก แฮ่ๆ อยากทำมั่งจัง
1.เล็บปลอม
2.กาวติดเล็บ
3.สีทาเล๊บ
4.เม็ดเพชรสวยๆคะ
เผื่อจะได้ประมาณงบทำเล็บถุก แฮ่ๆ อยากทำมั่งจัง
เปรี้ยวมากเลยอ่ะค่ะ
กรี๊ดดดส์ชอบบบมากกกกกกกกกก